Thursday, 1 August 2013

MISHONO YA VITENGE KWA WADADA











































































































































































42 comments:

  1. Yan ts soooo nyc lyk t tanx kwa kuamua kutuwekea mishono ts very nycc

    ReplyDelete
  2. I love you vitenge collection. Unavishona mwenyewe? Jaribu kuviuza pia katika wanasoko. I guarantee many Kenyan clients.
    http://www.wanasoko.com/?saka=Vitenge

    ReplyDelete
  3. MwaaaaaaĆ aaaaaaaaaaah nimeipenda mishono awesome

    ReplyDelete
  4. Damn I love them.......they r the best things I've seen in the world....

    ReplyDelete
  5. nimevipenda hivi vitenge kweli.Mishono ni ya hali ya juu

    ReplyDelete
  6. mishono mizuri sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  7. Mishono mizuri nimependa.

    ReplyDelete
  8. Aisee kaz uliyoifanya ni nzur saaanaaa

    ReplyDelete
  9. nmeipenda sana hiyo mishono.

    ReplyDelete
  10. just amazing...

    ReplyDelete
  11. Mishono mizuriii saaaana. Wapi unapatikana/

    ReplyDelete
  12. Safi sana. Kwa kweli vitenge vinapendeza sana.

    ReplyDelete
  13. they r really nice i luv those vitenge designs with different another material

    ReplyDelete
  14. Replies
    1. Aisee mko juu
      i like it

      Delete
  15. Very nyc job...vitenge vizuri na mishono mizuri pia...wish you all da best....

    ReplyDelete
  16. nahitaji kushona..coz nimevutiwa.

    ReplyDelete
  17. So nyc n attractive!!!!!!! Wonderful job guyz

    ReplyDelete
  18. Such nice designs,i love them all

    ReplyDelete
  19. wwwoow nice n beautfully design,,,,

    ReplyDelete
  20. Mishono mizuri sana

    ReplyDelete
  21. safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaana.asante

    ReplyDelete
  22. safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana.asante

    ReplyDelete
  23. the fashions of dis web r very impressive and full of attractions

    ReplyDelete
  24. Mishono Ni mizur tupatieni mingine mipya

    ReplyDelete
  25. Daaah... Ni hatareeeeee!

    ReplyDelete
  26. try to differentiate yourself from others..most of the designs i saw in here are also found in other blogs..nyc though

    ReplyDelete
  27. mishono mizuri sana mbona ule ulikuwa umevaa siku ile na ukapost fb sijauona nautaka ule na kama unashona nikuletee kitenge

    ReplyDelete
  28. they are fabilous.

    ReplyDelete
  29. nice vyote vizuri sana

    ReplyDelete
  30. I lyk very much big up my dia

    ReplyDelete
  31. Mishono ni mizuri kwa kweli mnoopp

    ReplyDelete
  32. Waooo very nice

    ReplyDelete
  33. Wow nyc n gorgeous designs

    ReplyDelete
  34. Goood Styleeeeesssssssssssss

    ReplyDelete
  35. Mnapatikana wapi nimependa mishono yenu

    ReplyDelete